İzmir Ödemiş ટ્રેનના કલાકો 2019: TCDD Taşımacılık A.Ş. izmir અને Ödemiş વચ્ચે દરરોજ 7 પારસ્પરિક ફ્લાઇટ્સ છે. Ödemiş ના નાગરિકો İzmir અને Ödemiş વચ્ચે રસ્તાના નવીનીકરણના કામ પછી વધેલી ફ્લાઇટ્સમાં ઉચ્ચ સ્તરે રસ ધરાવે છે. એ હકીકત છે કે Ödemiş ના લોકો તેમની મુસાફરી માટે ટ્રેનો પસંદ કરે છે, TCDD Taşımacılık A.Ş ને આ લાઇન પર ટ્રેન સેવાઓની સંખ્યા વધારવા માટે દબાણ કરે છે.
નીચે આપેલા કોષ્ટકમાં જોઈ શકાય છે તેમ, અમે તમને Izmir Ödemiş ટ્રેનનો સમય ઑફર કરીએ છીએ. અમે અમારા લેખમાં તમને જાણવાની જરૂર છે તેવી કેટલીક બાબતો શેર કરીશું. Ödemiş İzmir ટ્રેન સેવાઓ પ્રાદેશિક ટ્રેન વર્ગમાં હોવાથી, TCDD Taşımacılık A.Ş ની વેબસાઇટ અથવા મોબાઇલ એપ્લિકેશન પરથી ટિકિટ ખરીદવી શક્ય નથી.
ટ્રેન ટિકિટનું વેચાણ દિવસ દરમિયાન કરવામાં આવે છે અને તમે ભવિષ્યમાં ટિકિટ ખરીદી શકતા નથી. આ કારણોસર, તમે જે ટ્રેનની મુસાફરી કરવાની યોજના ઘડી રહ્યા છો તેના પ્રસ્થાન સમય પહેલા તમે સ્ટેશનો પર આવી શકો છો અને સ્ટેશન ટિકિટ ઓફિસમાંથી તમારી ટિકિટ મેળવી શકો છો.
ઇઝમિર (બાસમાને સ્ટેશન) થી ટ્રેનોના પ્રસ્થાનનો સમય 06:20, 09:20, 12:30, 15:05, 17:05, 20:30 અને 22:05 છે અને Ödemiş થી સંબંધિત ટ્રેનોના પ્રસ્થાનનો સમય છે (Ödemiş શહેર) 05:20, 07:05, 08:45, 12:00, 14:50, 17:55 અને 19:50 છે.
İzmir થી Ödemiş સુધીની પ્રથમ ટ્રેન 06:20 વાગ્યે ઉપડે છે અને છેલ્લી ટ્રેન બાસમને સ્ટેશનથી 22:05 વાગ્યે ઉપડે છે. Ödemiş થી İzmir દિશા તરફની પ્રથમ ટ્રેનનો પ્રસ્થાન સમય 05:20 છે અને છેલ્લી ટ્રેન 19:50 વાગ્યે ઉપડે છે.
ઇઝમિર ઓડેમિસ સરેરાશ મુસાફરી સમય 2 કલાક 10 મિનિટડી.
ઇઝમિર ઓડેમિસ ટ્રેન સ્ટેશનો
İzmir અને Ödemiş વચ્ચે ચાલતી ટ્રેનોના રૂટ પર સ્થિત છે. 22 સ્ટેશનો અને સ્ટોપ છે:
- ઇઝમીર (બાસ્માને),
- ગાઝીમીર,
- અદનાન મેન્ડેરેસ (એરપોર્ટ),
- મેન્ડર,
- સલાદ,
- તોરબલી,
- ગુર્ગુર,
- Taşkesik,
- અરિકબાસી,
- તરબૂચ સાથે,
- એલિફ,
- ફુરુન્લુ,
- વિકસતું,
- બાયન્દીર વોકેશનલ સ્કૂલ,
- યાકાકોય,
- કાંટો,
- પિનાર્લી સ્ટેશન,
- દેરેબાસી,
- દોયરનલી,
- પ્રથમ લીડ,
- ઓડેમિસ ટ્રેન સ્ટેશન
- ઓડેમિસ સિટી
ઇઝમિર ઓડેમિસ ટ્રેન ટાઇમ્સ
સ્ટેશન | ઇઝમિર ઓડેમિસ લાઇન ટ્રેનો | ||||||
1. ટ્રેન | 2. ટ્રેન | 3. ટ્રેન | 4. ટ્રેન | 5. ટ્રેન | 6. ટ્રેન | 7. ટ્રેન | |
ઇઝમિર (બાસ્માને) | 06:20 | 09:20 | 12:30 | 15:05 | 17:05 | 20:30 | 22:05 |
Gaziemir | 06:39 | 09:39 | 12:49 | 15:25 | 17:25 | 20:49 | 22:25 |
A. મેન્ડેરેસ એરપોર્ટ | 06:44 | 09:44 | 12:54 | 15:31 | 17:31 | 20:54 | 22:30 |
ગતિ | 06:48 | 09:48 | 12:58 | 15:36 | 17:36 | 20:58 | 22:34 |
સલાદ | 07:02 | 10:02 | 13:12 | 15:50 | 17:51 | 21:12 | 22:48 |
બેગ | 07:14 | 10:15 | 13:24 | 16:05 | 18:03 | 21:24 | 23:00 |
ગુર્ગુર | x | x | 13:32 | x | 18:11 | x | x |
સ્ટોનકટ | 07:23 | x | 13:35 | x | 18:14 | 21:33 | x |
Arıkbaşı | 07:29 | 10:29 | 13:41 | 16:19 | 18:20 | 21:39 | 23:14 |
તડબૂચ | 07:35 | 10:35 | 13:47 | 16:25 | 18:26 | 21:45 | 23:20 |
એલિફ્લી | 07:38 | x | 13:50 | x | 18:29 | x | x |
ફુરુનલુ | 07:41 | x | 13:53 | 16:30 | 18:32 | x | x |
સમૃદ્ધ | 07:46 | 10:43 | 13:58 | 16:35 | 18:40 | 21:53 | 23:28 |
બાયંદિર વોકેશનલ સ્કૂલ | 07:50 | 10:47 | x | 16:39 | x | x | x |
યાકાકોય | 07:53 | x | 14:04 | x | 18:46 | x | x |
કાંટો | 07:57 | 10:52 | 14:08 | 16:48 | 18:50 | 22:01 | 23:36 |
પિનારલી સ્ટોપ | 08:01 | x | 14:12 | x | 18:54 | x | x |
Derebaşı | 08:06 | x | 14:17 | x | 18:59 | x | x |
દોયરનલી | 08:10 | x | 14:21 | x | 19:03 | x | x |
પ્રથમ લીડ | 08:15 | 11:05 | 14:26 | 17:01 | 19:08 | 22:14 | 23:49 |
ઓડેમિસ ટ્રેન સ્ટેશન | 08:23 | 11:13 | 14:34 | 17:09 | 19:16 | 22:22 | 23:57 |
ઓડેમિસ સિટી | 08:28 | 11:18 | 14:39 | 17:14 | 19:21 | 22:27 | 00:02 |
નહીં: છેલ્લી હરોળની 7મી ટ્રેન માત્ર સપ્તાહાંત (શુક્રવાર, શનિવાર, રવિવાર) પર ચાલે છે.
Ödemiş izmir (Basmane) ટ્રેન ટાઈમ્સ
સ્ટેશન | Ödemiş izmir લાઇન ટ્રેનો | ||||||
1. ટ્રેન | 2. ટ્રેન | 3. ટ્રેન | 4. ટ્રેન | 5. ટ્રેન | 6. ટ્રેન | 7. ટ્રેન | |
ઓડેમિસ સિટી | 05:20 | 07:05 | 08:45 | 12:00 | 14:50 | 17:55 | 19:50 |
ઓડેમિસ ટ્રેન સ્ટેશન | 05:24 | 07:09 | 08:49 | 12:04 | 14:54 | 17:59 | 19:54 |
બેટીકોય | 05:29 | x | x | x | x | 18:04 | x |
પ્રથમ લીડ | 05:35 | 07:18 | 08:58 | 12:13 | 15:04 | 18:10 | 20:04 |
દોયરનલી | 05:40 | x | x | 12:18 | x | 18:15 | x |
Derebaşı | 05:44 | x | x | 12:22 | x | 18:19 | x |
પિનારલી સ્ટોપ | 05:49 | 07:29 | x | 12:27 | x | 18:24 | x |
કાંટો | 05:53 | 07:33 | 09:11 | 12:31 | 15:24 | 18:28 | 20:17 |
યાકાકોય | 05:58 | x | x | 12:36 | x | 18:33 | x |
બાયંદિર વોકેશનલ સ્કૂલ | 06:01 | 07:40 | 09:17 | x | 15:30 | 18:36 | 20:23 |
સમૃદ્ધ | 06:05 | 07:47 | 09:21 | 12:41 | 15:34 | 18:41 | 20:30 |
ફુરુનલુ | 06:10 | 07:52 | 09:26 | 12:46 | 15:39 | 18:46 | 20:35 |
એલિફ્લી | 06:13 | 07:55 | x | 12:49 | x | 18:49 | x |
તડબૂચ | 06:16 | 07:58 | 09:31 | 12:52 | 15:44 | 18:52 | 20:40 |
Arıkbaşı | 06:22 | 08:04 | 09:37 | 12:58 | 15:50 | 18:58 | 20:46 |
સ્ટોનકટ | 06:28 | 08:10 | x | 13:04 | x | 19:04 | x |
ગુર્ગુર | 06:31 | x | x | x | x | 19:07 | x |
બેગ | 06:39 | 08:24 | 09:51 | 13:16 | 16:04 | 19:16 | 21:01 |
સલાદ | 06:50 | 08:37 | 10:02 | 13:27 | 16:15 | 19:27 | 21:12 |
ગતિ | 07:05 | 08:52 | 10:16 | 13:41 | 16:29 | 19:41 | 21:27 |
A. મેન્ડેરેસ એરપોર્ટ | 07:09 | 08:56 | 10:20 | 13:45 | 16:33 | 19:45 | 21:32 |
Gaziemir | 07:14 | 09:01 | 10:26 | 13:50 | 16:38 | 19:50 | 21:38 |
ઇઝમિર (બાસ્માને) | 07:33 | 09:19 | 10:45 | 14:09 | 16:57 | 20:09 | 21:57 |
નહીં: છેલ્લી હરોળની 7મી ટ્રેન માત્ર સપ્તાહાંત (શુક્રવાર, શનિવાર, રવિવાર) પર ચાલે છે.
Izmir Odemis ટ્રેન નકશો
એજિયન પ્રાદેશિક ટ્રેનો નકશો
ઇઝમિર ઓડેમિસ ટ્રેન ટિકિટ કિંમત
દરરોજ પારસ્પરિક રીતે ચાલતી ટ્રેન માટે ઓનલાઈન ખરીદી અને રિઝર્વેશન કરવું શક્ય નથી. તમે બોક્સ ઓફિસ પરથી દરરોજ ટિકિટ ખરીદી શકો છો. વ્યક્તિ દીઠ પુલમેન સીટ ટિકિટ કિંમત £ 13,5છે
TCDD માહિતી અને આરક્ષણ ફોન:
ટિકિટ ઓફિસના ટેલિફોન નંબરો અને ટ્રેન સ્ટેશનોના કામકાજના કલાકો જ્યાં ટિકિટ વેચાય છે.
ઇઝમીર બસમાને સ્ટેશન
ટેલિફોન: 0232 484 86 38 ડેસ્ક - (07.00 - 21.30)
બાયડીર સ્ટેશન
ટેલિફોન: 0232 581 30 56 - (05.45 - 20.45)
તોરબાલી સ્ટેશન
ટેલિફોન: 0232 856 16 30 - (06.00 - 21.30)
ઓડેમિસ સ્ટેશન (શહેર):
ટેલિફોન: 0232 545 14 98 - (04.45 - 18.00)
ટિપ્પણી કરવા માટે સૌ પ્રથમ બનો